in , ,

கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா மாவட்டங்களில் அதிகரிக்கும் கொரோனா தொற்று

கொவிட் 19 தொற்றுப் பரவலை தடுப்பதற்கான தேசிய செயலணியின் அறிக்கையின் படி நாட்டில் நேற்றைய நாளில் கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா ஆகிய மாவட்டங்களிலேயே அதிக அளவான கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இதற்கமைய, கொழும்பு மாவட்டத்தில் 531 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையில் கெஸ்பேவையில் 149 பேரும், பிலியந்தலையில் 59 பேரும், கொழும்பு மாநகர சபைக்குட்பட்ட பகுதிகளில் 85 பேரும் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இதேவேளை கம்பஹா மாவட்டத்தில் 542 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையில் தொம்பே பகுதியில் 113 பேரும், கிரிந்திவெலயில் 101 பேரும், பூகொடையில் 80 பேரும், அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. (CN)

What do you think?

Written by admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

GIPHY App Key not set. Please check settings

வட மாகாணத்தில் 43 பேருக்கு கொரோனா தொற்று

ஹொரவபொத்தான, பதியூதீன் மஹ்மூத் மகா வித்தியாலயத்தில் 19 மாணவர்கள் சித்தி